Mahindra Samriddhi Agri Awards 2017

Mahindra Samriddhi Agri Awards 2017 | Mahindra Tractors

మహీంద్రా సమృద్ధి అగ్రి అవార్డ్స్ 2017

జాతీయ బహుమతి

...

శ్రీ బోడుంబ

వెస్ట్‌ కామెంగ్‌, అరుణాచల్‌ ప్రదేశ్‌
పంట- కివి

ప్రాంతీయ బహుమతి దక్షిణం

...

శ్రీ బి.ఆర్‌. కృష్ణ

షిమోగా, కర్నాటక
పంట- వక్కలు

ప్రాంతీయ బహుమతి పశ్చిమం

...

శ్రీ దిలీప్‌ దేశ్‌ముఖ్‌

థానె, మహారాష్ట్ర
పంట - పనస

ప్రాంతీయ బహుమతి ఉత్తరం

...

శ్రీ ఓమ్‌కార్‌ లాల్‌

ఝల్‌వాడ్‌, రాజస్థాన్‌
పంట - మిర్చి

జాతీయ విజేత

...

శ్రీ బుజబలి బానప్ప హల్లూర్‌

బెల్గాం, కర్నాటక
పంట - చెరకు

ప్రాంతీయ బహుమతి పశ్చిమం

...

శ్రీ దినేష్‌ పాటిదార్‌

ధార్‌, మధ్యప్రదేశ్‌
పంట-మిర్చి

ప్రాంతీయ బహుమతి తూర్పు

...

శ్రీ సంజిత్‌ కుమార్‌ మొహంతి

పూరి, ఒడిష
పంట-మష్‌రూమ్‌

ప్రాంతీయ బహుమతి ఉత్తరం

...

శ్రీ రమేష్‌ వర్మ

లక్నొ, ఉత్తర ప్రదేశ్‌
పంట-బ్రాకొలి

జాతీయ విజేత

...

శ్రీ బాల్‌ముకంద్‌ ధాగి

ఝల్వార్‌, రాజస్థాన్‌
వెల్లుల్లి+గుమ్మడి (రిలే)

ప్రాంతీయ బహుమతి దక్షిణం

...

శ్రీ బండ రాఘవ రెడ్డి

నల్గొండ, తెలంగాణ
పంట-వరి

ప్రాంతీయ బహుమతి పశ్చిమం

...

శ్రీ అర్వింద్‌ బాబురావు నింబాల్కర్‌

పూనె, మహారాష్ట్ర
రంగు క్యాప్సికమ్‌

ప్రాంతీయ బహుమతి తూర్పు

...

శ్రీ కామరుల్‌ హొస్సేన్‌ మొండల్‌

ముర్షీదాబాద్‌, పశ్చిమ బెంగాల్‌
జనపనార

జాతీయ విజేత

...

శ్రీమతి వరికుప్పల నాగమణి

నల్గొండ, తెలంగాణ
మిర్చి

ప్రాంతీయ బహుమతి తూర్పు

...

శ్రీమతి నితు దేవి

బంక, బీహార్‌
మష్‌రూమ్‌

ప్రాంతీయ బహుమతి ఉత్తరం

...

శ్రీమతి రుబి పరీక్‌

దౌస, రాజస్థాన్‌
గోరుచిక్కుడు

ప్రాంతీయ బహుమతి పశ్చిమం

...

శ్రీమతి నమ్రత యదు

రాయిపూర్‌, ఛత్తీస్‌ఘర్‌
ఓస్టర్‌ మష్‌రూమ్‌

జాతీయ విజేత

...

శ్రీ ఆకాష్‌ ఛౌరసియా

సాగర్‌, మధ్యప్రదేశ్‌
పంట- నాలుగు వరసలలో పంటవేయడం (అల్లం, ఆకుకూరలు, దొండ, బొప్పాయి

ప్రాంతీయ బహుమతి ఉత్తరం

...

శ్రీ జగ్‌దీష్‌ పాటిదార్‌

ఝల్వార్‌, రాజస్థాన్‌
దోసకాయ

ప్రాంతీయ బహుమతి దక్షిణం

...

శ్రీమతి మహాదేవి ఎస్‌. కడగుడ్‌

యాద్గిర్‌, కర్నాటక
క్యాప్సికమ్‌

ప్రాంతీయ బహుమతి తూర్పు

...

శ్రీమతి పెంకి లెప్చ

ఈస్ట్ సిక్కిమ్‌
పంట- తోట బఠాణి

జాతీయ విజేత

...

జామ్వా రామ్‌ఘర్‌ క్రిషక్‌ ప్రొడ్యూసర్‌ కంపెని లిమిటెడ్‌

జామ్వా రామ్‌ఘర్‌, జైపూర్‌, రాజస్థాన్‌

రన్నర్‌ అప్‌ బహుమతి

...

అమ్లా ఉత్పాదక్‌ సహకారి సమితి లి.

ఉదయపూర్‌, రాజస్థాన్‌

జాతీయ విజేత

...

గుజరాత్‌ గ్రీన్‌ రివల్యూషన్‌ కంపెని లి.

వడోదర, గుజరాత్‌

రన్నర్‌ అప్‌ బహుమతి

...

రీసర్చ్ & డెవలప్మెంట్‌ డివిజన్‌, అన్నామలై యూనివర్సిటి

కడలూర్‌, తమిళనాడు

జాతీయ విజేత

...

సెంట్రల్‌ అగ్రికల్చరల్‌ యూనివర్సిటి, ఇంఫాల్‌

ఇంఫాల్‌, మణిపూర్‌

రన్నర్‌ అప్‌ బహుమతి

...

తమిళనాడు అగ్రికల్చర్ల్‌ యూనివర్సిటి

తమిళనాడు

జాతీయ విజేత

...

కృషి విజ్ఞాన్‌ కేంద్ర, కన్కేర్‌

ఉత్తర్‌ బస్తర్‌ కన్కేర్‌ జిల్లా, ఛత్తీస్‌ఘర్‌

రన్నర్‌ అప్‌ బహుమతి

...

కృషి విజ్ఞాన్‌ కేంద్ర, డెహరాడూన్‌

డెహరాడూన్‌, ఉత్తరాఖండ్‌

జవన సాఫల్యత బహుమతి

...

డా. వీరేందర్‌ లాల్‌ ఛోప్రా