ಮಹೀಂದ್ರಾ ಸಮೃದ್ಧಿ ಕೃಷಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳು 2017

ರಾಷ್ಟ್ರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತರು

ಶ್ರೀ ಬೊಡುಂಬಾ

ಬೆಳೆ: ಕಿವಿ
ಕಿವಿ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ದಕ್ಷಿಣ

ಶ್ರೀ ಬಿ.ಆರ್.ಕೃಷ್ಣ

ಶಿವಮೊಗ್ಗ, ಕರ್ನಾಟಕ
ಬೆಳೆ: ಅಡಿಕೆ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪಶ್ಚಿಮ

ಶ್ರೀ ದಿಲೀಪ್ ದೇಶಮುಖ್

ಥಾಣೆ, ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ
ಬೆಳೆ: ಹಲಸಿನಹಣ್ಣ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಉತ್ತರ

ಶ್ರೀ. ಓಂಕಾರ್ ಲಾಲ್

ಜಲವಾಡ, ರಾಜಸ್ತಾನ
ಬೆಳೆ: ಮೆಣಸಿನಕಾಯಿ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ರಾಷ್ಟ್ರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತರು

ಶ್ರೀ ಭುಜಬಲ್ ಬಾಣಪ್ಪ ಹಳ್ಳೂರ್

ಬೆಳಗಾವಿ, ಕರ್ನಾಟಕ
ಬೆಳೆ: ಕಬ್ಬು

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪಶ್ಚಿಮ

ಶ್ರೀ ದಿನೇಶ್ ಪಾಟಿದಾರ್

ಧಾರ್, ಮಧ್ಯಪ್ರದೇಶ
ಬೆಳೆ: ಮೆಣಸಿನಕಾಯಿ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪೂರ್ವ

ಶ್ರೀ ಸಂಜಿತ್ ಕುಮಾರ್ ಮೊಹಾಂತಿ

ಪುರಿ, ಒಡಿಶಾ
ಬೆಳೆ: ಅಣಬೆ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಉತ್ತರ

ಶ್ರೀ ರಮೇಶ್ ವರ್ಮಾ

ಲಕ್ನೊ, ಉತ್ತರಪ್ರದೇಶ
ಬೆಳೆ: ಕೋಸುಗೆಡ್ಡೆ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ರಾಷ್ಟ್ರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತರು

ಶ್ರೀ ಬಲ್ಮುಕಂಡ್ ಧಾಗಿ

ಜಲವರ್, ರಾಜಾಸ್ತಾನ
ಬೆಳ್ಳುಳ್ಳಿ + ಕುಂಬಳಕಾಯಿ (ರಿಲೇ)

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ದಕ್ಷಿಣ

ಶ್ರೀ ಬಾಂದ ರಾಘವ ರೆಡ್ಡಿ

ನಲಗೊಂಡ, ತೆಲಂಗಾಣ
ಬೆಳೆ: ಭತ್ತ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪಶ್ಚಿಮ

ಶ್ರೀ ಅರವಿಂದ ಬಾಬುರಾವ್ ನಿಂಬಾಳ್ಕರ್

ಪುಣೆ, ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ
ಬೆಳೆ: ಕಲರ್ ಕ್ಯಾಪ್ಸಿಕಮ್

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪೂರ್ವ

ಶ್ರೀ ಕಮರುಲ್ ಹುಸೈನ್ ಮೊಂಡಲ್

ಮುರ್ಶಿದಾಬಾದ್, ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳ
ಬೆಳೆ: ಸೆಣಬು

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ರಾಷ್ಟ್ರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತರು

ಶ್ರೀಮತಿ ವರಿಕುಪ್ಪಳ ನಾಗಮಣಿ

ನಲಗೊಂಡ, ತೆಲಂಗಾಣ
ಬೆಳೆ: ಮೆಣಸಿನಕಾಯಿ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪೂರ್ವ

ಶ್ರೀಮತಿ ನಿತು ದೇವಿ

ಬಾಂಕ, ಬಿಹಾರ
ಬೆಳೆ: ಅಣಬೆ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಉತ್ತರ

ಶ್ರೀಮತಿ ರುಬಿ ಪರೀಕ್

ದೌಸಾ, ರಾಜಾಸ್ತಾನ
ಬೆಳೆ: ಗೌರ್

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪಶ್ಚಿಮ

ಶ್ರೀಮತಿ ನಮ್ರತಾ ಯಾದು

ರಾಯಪುರ, ಛತ್ತೀಸ್ಘಡ
ಬೆಳೆ: ಒಯಸ್ಟರ್ ಅಣಬೆ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ರಾಷ್ಟ್ರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತರು

ಶ್ರೀ.ಆಕಾಶ್ ಚೌರಾಸಿಯಾ

ಸಾಗರ್, ಮಧ್ಯಪ್ರದೇಶ
ಬೆಳೆ: ನಾಲ್ಕು ಪದರ ಕೃಷಿ (ಶುಂಠಿ, ಸೊಪ್ಪು ತರಕಾರಿಗಳು, ಕುಂಡು ಮತ್ತು ಪಪ್ಪಾಯಿ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಉತ್ತರ

ಶ್ರೀ.ಜಗದೀಶ್ ಪಾಟಿದಾರ್

ಜಲಾವರ್, ರಾಜಸ್ತಾನ
ಬೆಳೆ: ಸೌತೆಕಾಯಿ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ರನ್ನರ್ ಅಪ್ ದಕ್ಷಿಣ

ಶ್ರೀಮತಿ ಮಹಾದೇವಿ ಎಸ್. ಕಡಗುದ್

ಯಾದಗಿರಿ, ಕರ್ನಾಟಕ
ಬೆಳೆ: ಕ್ಯಾಪ್ಸಿಕಮ್

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪೂರ್ವ

ಶ್ರೀಮತಿ ಪೆಂಕಿ ಲಾಪ್ಚ

ಪೂರ್ವ, ಸಿಕ್ಕಿಂ
ಬೆಳೆ: Garden Pea

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ರಾಷ್ಟ್ರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತರು

ಜಮ್ವಾ ರಾಮಗರ್ ಕೃಷಕ್ ಪ್ರೊಡ್ಯುಸರ್ ಕಂಪನಿ ಲಿಮಿಟೆಡ್

ಜಮ್ವಾ ರಾಮಗರ್, ಜೈಪುರ ರಾಜಸ್ತಾನ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ರನ್ನರ್ ಅಪ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

ಅಮ್ಲಾ ಉತ್ಪಾದಕ್ ಸಹಕಾರಿ ಸಮಿತಿ ಲಿಮಿಟೆಡ್

ಉದಯಪುರ, ರಾಜಾಸ್ತಾನ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ರಾಷ್ಟ್ರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತರು

ಗುಜರಾತ್ ಗ್ರೀನ್ ರೆವಲ್ಯೂಶನ್ ಕಂಪನಿ ಲಿಮಿಟೆಡ್

ವಡೋದರ, ಗುಜರಾತ್

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ರನ್ನರ್ ಅಪ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

ರಿಸರ್ಚ್ ಅಂಡ್ ಡೆವಲಪ್ಮೆಂಟ್ ಡಿವಿಜನ್, ಅಣ್ಣಾಮಲೈ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ

ಕುಡಾಲೊರ್, ತಮಿಳುನಾಡು

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ರಾಷ್ಟ್ರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತರು

ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಅಗ್ರಿಕಲ್ಚರಲ್ ಯೂನಿವರ್ಸಿಟಿ, ಇಂಫಾಲ್

ಇಂಫಾಲ್, ಮಣಿಪುರ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ರನ್ನರ್ ಅಪ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

ತಮಿಳುನಾಡು ಕೃಷಿ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ

ತಮಿಳುನಾಡು

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ರಾಷ್ಟ್ರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತರು

ಕೃಷಿ ವಿಜ್ಞಾನ ಕೇಂದ್ರ, ಕಂಕೆರ್

ಉತ್ತರ ಬಸ್ತಾರ್ ಕಂಕೆರ್ ಜಿಲ್ಲೆ, ಛತ್ತೀಸ್ಘಡ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ರನ್ನರ್ ಅಪ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

ಕೃಷಿ ವಿಜ್ಞಾನ ಕೇಂದ್ರ, ಡೆಹ್ರಾಡೂನ್,

ಡೆಹ್ರಾಡೂನ್, ಉತ್ತರಾಖಂಡ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

ಜೀವನಶ್ರೇಷ್ಠ ಸಾಧಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

ಡಾ.ವೀರೇಂದರ್ ಲಾಲ್ ಛೋಪ್ರಾ

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ…

🍪 Cookie Consent

Cookies are not enabled on your browser, please turn them on for better experience of our website !

🍪 Cookie Consent

This website uses cookies, please read the Terms and Conditions.

.